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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan 
amemteua Mhandisi Dkt. Prosper Lutangilo Mgaya kuwa Mkuu wa 
Chuo cha Taifa cha Usafirishaji (NIT). 
 
Kabla ya uteuzi huu Dkt. Mgaya alikuwa Mkurugenzi Mkuu wa 
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA).  
 
Dkt. Mgaya anachukua nafasi ya Prof. Zacharia Mganilwa ambaye 
amemamliza muda wake. 
 
Uteuzi huu umeanza tarehe 04 Machi, 2024.     
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